World News

Friday, May 18, 2012

CANDY aachana na 'Most Records', sasa anapiga mzigo na NASS B 'PAMOJA RECORDS"

STUDIO YA "PAMOJA RECORD" IMEACHIA SINGLE MPYA YA YULE MWANADADA CANDY AMBAYE MWEZI MMOJA ULIOPITA ALIACHIA NGOMA YAKE INAYOKWENDA KWA JINA  NIMPENDE MILELE IKIWA CHINI YA MOST RECORD..!.
LEO HII "PAMOJA RECORD" IMEACHIA SINGLE YA MWANADADA HUYO INAYOKWENDA KWA JINA LA "CHANINI", CANDY MSANII AMBAYE LICHA YA UIMBAJI PIA ANAKIPAJI PIA CHA KUCHEZA MIZIKI  YA AINA ZOTE.
 

CANDY AMBAYE MTAANI ANAJULIKANA KWA JINA LA (CANDY TIKISA!! AU CANDY WA KUJIACHIA..!) , AMBAYE AMEJIPATIA UMAARUFU MKUBWA PALE ALIPOSHIRIKI MASHINBDANO YA KUCHEZA MUZIKI  YALIYOKUWA YANAJULIKANA KAMA "TIKISA" AMEACHANA NA LEBO YA "MOST RECORD " NA KUPATA OFA NYINGINE KWENYE STUDIO ZA PAMOJA RECORD JIJINI DAR ES SALAAM, AMBAYO TAYARI AMESHAREKODI SINGLE YAKE HIYO MOJA INAYOITWA "CHANINI" AMBAYO TAYARI IMESHAANZA KUPIGWA KWENYE VITUO MBALIMBALI VYA REDIO. KWANINI AMEACHANA NA MOST RECORD?................. CANDY ANAJIBU  KUWA HAWAKUELEWANA NA MANAGEMENT NZIMA YA MOST RECORD AMBAPO KWA SASA WAPO KWENYE MZOZO AMBAO BADO HAUJAPATIWA UFUMBUZI  LAKINI TAYARI ALIKUWA AMEREKODI SINGLE MOJA  PAMOJA NA VIDEO AMBAYO VYOTE AMEFANYIA KWENYE KAMPUNI HIYO YA MOST RECORD,  YEYE CANDY AMEIZUIA ISIONYESHWE KWENYE VITUO VYA TELEVISION MPAKA PALE MUAFAKA WAO UTAKAPOMALIZWA.

CANDY AMEWAFAGILIA SANA PAMOJA RECORD KUWA WAPO SAWA NA MAKINI SANA KWENYE KAZI NA NDIYO MAANA AMEINGIA MKATABA NAO NA HUKO ATAFANYA KAZI AMBAYO MASHABIKI WA MUZIKI WATASUUZIKA NA MUZIKI WAKE.................EBU SIKILIZA SINGLE YAKE HII YA CHANINI............ NDANI YA WIMBO HUU AMEZUNGUMZIA KITU GANI!! ...........EBU FUTATILIA ALA ZA MUZIKI JINSI GANI ZILIVYOPANGWA NA KUPANGIKA CHINI YA USIMAMIZI WA MKUBWA  WA MTAYARISHAJI WA MUZIKI  MTU MZIMA NASS B.
 


         WASIFU WAKE :

          JINA LA MSANII :   HELEN DAVID LUSEKERO
          ANAJULIKANA KAMA : CANDY
          JINA LA WIMBO : CHANINI
          STUDIO : PAMOJA RECORD
          MTAYARISHAJI WA MUZIKI : NASS B.
          MAWASILIANO :  0753915938
           EMAIL/ FACEBOOK ; hellendavid40@yahoo.com

WIMBO HUU NI RUKSA KUCHEZWA SEHEMU YEYOTE BILA YA MASHARTI.


PAMOJA SANA !

BY OWEN

No comments:

Post a Comment

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...
Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...