World News

Friday, June 21, 2013

New Sound; LIFE CAN BE - P Culture ft. JCB

Ni mkono wa Umbwa aka Chindo Man from Watengwa Family na Vocals zikiwa chini ya Defxtro wa Noizmekah Productions na Humu wanapita Sister P-Culture na JCB. Ngoma inakwenda kwa Jina Life Can Be,ni inspirational hiphop joint yenye mistari ya kuelimisha jamii, Pata kuusikiliza HAPA na endelea kusupport muziki wa Tanzania, kwa mawasiliano zaidi na Mwanadada P-Culture chek naye kupitia nambari +255 782 123 700 powered by www.vmgafrica.com
-------------------------
http://www.hulkshare.com/x5o4v6uhaolc

No comments:

Post a Comment

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...
Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...