World News

Wednesday, July 10, 2013

VATOLOCO Gangz kudondosha MixTape soon......

To all hiphop fans duniani hapa wanadrop vatoloco gangz na ngoma inaitwa HIZI FLOW ikiwa ni mixtape project itakayodrop soon kwa mtandao, pata kuskiliza joint hii HAPA ikiwa ni juu ya beat ya mambele, support Tanzania Hiphop na kwa mawasiliano zaid check na Vatoloco Gangz kupitia +255 712 674 900 powered by www.vmgafrica.com
------------------------
http://www.hulkshare.com/dl/ymetgp4fdmgw/Vatoloco%20gangz-hizi%20flow?d=1

No comments:

Post a Comment

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...
Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...