World News

Tuesday, October 15, 2013

Cultural Revolution waachia "Tabia yako"

Wanaitwa Cultural Revolution na wimbo wao unakwenda kwa jina Tabia Yako  ikiwa ni mkono wa Producer DizzoOne na vocal zimefanywa Noizmekah Studios, Sikiliza/Download HAPA na kwa mawasiliano zaidi check nao kuptia +255 767 554 041 na +255 763 050 787 powered by www.vmgafrica.com
--
Cultural Revolution-Tabia Yako (DizzoOne.Noiz) http://goo.gl/nVLlIA

No comments:

Post a Comment

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...
Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...