World News

Tuesday, October 15, 2013

Jackal Family waiachia "Harakati"

Wanaitwa Jackal Family, Hiphop artists toka Arusha wakiwa na Tumsime katika "HARAKATI" ikiwa ni ngoma toka Noizmekah Studios Arusha, pata kuisikiliza/Download HAPA na kwa mawasiliano/Mahojiano zaidi check na +255 784 809 585 powered by www.vmgafrica.com
--
Jackal Family ft Tumsime-Harakati http://goo.gl/XMueLA

No comments:

Post a Comment

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...
Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...