World News

Monday, January 6, 2014

WAKAZI ATENGENEZA "SUMU YA PANYA"

Msanii wa Hiphop Bongo WAKAZI amefanikiwa kutengeneza video ya wimbo wake mpya unaoitwa 'Sumu ya Panya' aka My City...........

Wakazi was shooting a video yesterday in Dar es Salaam for his upcoming song titled "Sumu Ya Panya (My City)". The video was shot by Hefemi of hefemistudios and is expected to drop soon together with the audio.


Hapa chini Wakazi ktk matukio ya utengenezaji wa video hiyo jana






No comments:

Post a Comment

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...
Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...