World News

Friday, December 12, 2014

New Sound; JIKUBALI ya BAC - T

Hapa tume waletea track mpya ya Msanii wa hip hop Bac-T toka pande za Kigali Rwanda. ngoma inaitwa Jikubali, akimaanisha kila mtu anapaswa kujikubali kutokana na uwezo wake wa kutenda mambo, ila ukikubaliwa usivimbe kichwa sababu kikivimba sana kita pasuka.
i sikilize najua utaipenda iko ktk miondoko ya hip hop.
kwa kuwasiliana na Bac-T call +250788781609. email. bigbact@gmail.com

No comments:

Post a Comment

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...
Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...