World News

Tuesday, October 13, 2015

VIZABIZABINA ya KING KAPITA na CANNIBAL!!

BAADA YA KIMYA KIREFU KINGKAPITA KIJANA MWENYE TALENT YA KUTOSHA MJASIRIAMALI WA MUSIC KARUDI TENA KUTOKEA SOUTH AFRICA KIMASOMO:
KINGKAPITA MARA YA MWISHO ALIACHIA NGOMA HIT INAYOITWA

KINGKAPITA FT. GODIZILLA - KUNATATIZO KWANI???

SASA ANARUDI NGOMA MPYA KABISA CHINI YA STUDIO ZA GRANDMASTER KWA USIMAMIZI WA PRODUCER JOHN B
IKIWA IMETENGENEZWA NA JOHN B PAMOJA NA KANYERIA
KINGKAPITA FT.CANNIBAL SHATTA WA KENYA - VIZABIZABINA
NGOMA NYINGINE ZA KINGKAPITA NI
1.SHIKAMOO PESA
2.MTOTO MLITO
NA HERE WE GO AKIWA NDANI YA WAKACHA KABLA HAJAACHANA NA HILO KUNDI NAKUAMUA KWENDA SOLO
MIMI KINGKAPITA NAOMBA SUPPORT YENU NDUGU ZANGU
KWA MAWASILIANO: INTERVIEW NA SHOW
TELL: 0674588842
EMAIL: bookings.kingkapita@gmail.com au Kingkapita@gmail.com


No comments:

Post a Comment

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...
Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...