World News

Thursday, May 3, 2012

Libeneke la CHUMA

Natumai nyote ni wazima wa afya,nashukulu sana kwa kuzidi kunipokea wadau wote na wale wanaoona umuimu wangu.

Nawaletea libeneke Kwenu. Blog  mpya ya CHUMA BLOG ambayo  itakuwa ikikuletea Habari ,Burudani, Michezo, Maisha na Jamii inayo kuzunguka . Karibuni sana ukiona Link hii mpatie na mwengine. 

Natanguliza Shukrani zangu kwenu Asanteni Sana.

Kutembelea Libeneke hili Bofya hapa:  

CHUMA HABARI
:  
www.salimchuma.blogspot.com
 
pia kwa sasa kutakuwa na link ya
   
 CHUMA BURUDANI:  www.bongoflavalink.blogspot.com

No comments:

Post a Comment

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...
Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...