World News

Tuesday, May 1, 2012

Linex aachia bonge ya Ngoma...!!

MSANII LINEX WENGI WANAPENDA KUMWITA  "MJEDA" AMEACHIA NGOMA YAKE MPYA INAYOKWENDA KWA JINA LA "AIFORA', IKIWA NI SINGLE YAKE YA 3 KUACHIA MWAKA HUU TANGU UANZE, NGOMA YAKE YA KWANZA KUACHIA ILIKUWA "MACHO YANGU JUU"  BAADA YA HII AMEACHIA SINGLE NYINGINE INAITWA "NITAIFICHA WAPI" SINGLE AMBAYO AMEMSHIRIKISHA MSANII DIAMOND AMBAYO INAFANYA VIZURI SASAHIVI KWENYE VITUO MBALIMBALI VYA REDIO, LINEX AMEACHIA MZINGO MWINGINE MATATA SANA.....
HAKIKA WIMBO HUU UKIHUSIKIA UTAKUKUNA SANA....
WIMBO AMBAO UTAKUJA KUFANYA VIZURI SANA WIMBO HUU MPYA AMBAO UNAITWA "AIFORA" UMESIMAMIWA NA PRODUCER ANAYEITWA  "FUNDI SAMWELI". HAYA KAZI KWENU WASIKILIZAJI NA MASHABIKI WA "MJEDA LINEX" NA MKAE MKAO WA KUSUBIRI VIDEO YAKE YA WIMBO HUU AIFORA..!


WIMBO :- AIFORA
MTAYARISHAJI WA MUZIKI :- FUNDI SAMWELI
MSANII : LINEX

No comments:

Post a Comment

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...
Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...