World News

Monday, December 29, 2014

PRESENTER TV1 AACHIA NGOMA YAKE YA KWANZA "NIKO HIVI"......

Naomba mpokee ngoma yangu mpya ambayo inakua kama ngoma ya kwanza baada ya kurekodi ngoma nyingi sana tangu 2011.

Nimeanza rasmi na hii na soon inafuata video, baada ya hapo utaratibu kamili utafuata ambao uko tayari kabisa juu nini kitafuata.

Rekodi inaitwa NIKO HIVI inayoelezea sehemu kubwa ya mimi nilivyo na nimeona inafaa kua ngoma ya kwanza kwani introduction hua mwanzo halafu habari nyingine zinafuata.

Niliona SQUEEZER anafaa kwani nilihitaji sauti Fulani yenye mamlaka kuelezea nilichokusudia kwenye chorus.

Please support this movement, THE ROCKER anafanya Hip hop na vingi vinakuja.

Natanguliza shukrani nyingi kwa kila mtu.

PHONE: 0654752822/ 0759191076
 SONG : NIKO HIVI
 ARTISTS: THE ROCKER Feat. SQUZEER
 PRODUCER : EMAX
 STUDIO : NAKIETE REC

No comments:

Post a Comment

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...
Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...