World News

Friday, February 13, 2015

LADYFIRE, JAMBO SQUAD WANABANJUKA!!

Inline image 1 
Follow @ladyfire_samberaa & Bofya HAPA https://mkito.com/song/unabanjuka-ft-jambo-squad/12903 kupakua wimbo wa Mwanadada LadyFire akiwashirikisha Jambo Squad @chaliijambo na @odjambo, ngoma kwa jina la "Unabanjuka" ikiwa ni Dancehall Jambo Style Category toka studio za @noizmekah chini ya @defxtro na kwa mahojiano/mawasilano zaidi check na Lady Fire kwa nambari +255 758 395 797 au +255 652 048 490 powered by @defxtro @vmgafrica @jambosquad @mkitodotcom #vmgafrica #supportafricanartists
--

No comments:

Post a Comment

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...
Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...