World News

Wednesday, September 30, 2009

VIDEO MPYA YA DULLAYO "NAUMIA ROHO"

Mzigo ndio ushakamilika, Check mdau halafu typate maoni yako!!

2 comments:

  1. hii ni bonge ya vidio' imesimama ile mbaya nimependa aina effect nyingi za uongo ipo simple na ya kueleweka: hii ni kama fundisho kwa washamba wasiojua kufanya vidio za ukweli:
    na mpa bigg up ile mbaya: ni mm msela wenu mwana wa kitaa cha kiwalani "DJ imma"

    ReplyDelete
  2. Kweli video imesimama si wongo, settings na hadithi zinaoana, big up babu Mdau Yao

    ReplyDelete

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...
Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...